Harmonize – Bakhresa, Lyrics

Bakhresa…
Bakhre
Bakhre
Bakhresa…

yeah!
Konde boy call me
Number One
Number one
Bila shaka haujawahi
Kumuona hata kwa sura
Boss wa karibia
Unacho kula
Huwezi muona kwa
Tv ata kwa dharula
Ingawa yeye ndo
Mwenye king amuzi

Hana time na mitandao
Yani kuuza sura
Ype busy na mafao
Pesa mlungula
Angetaka kupita nao
Wote angeshakula
Hana huo muda wa makuziii

Masikini anawapa mitaji
wagawane na watu wazima
Huwezi muona kwenye picha
Na wajane au mayatima
Hawezi kujisifia nyamba
Wala magari range na bimaa
Riziki anagawa muumba
Jalajalali kikubwa uzima!
Sura yake kwako lazima
Itakuwa ngeni
Uwewnda ushapishana
Nae kwenye foleni
Maana sio mtu wa
Kupop mashampeni
Yeye sio limbukeni (Yeah)

Рекомендуем:  Даша Клюкина - Равновесие

Mfano wa mtu mwenye pesa!
Ooh pesaa!
Aaah!
We mtazame bakhresa!
bakhresa….
Mfano wa mtu mwenye pesaah ah ah!
Ooh pesaaaa
aaaahh…
We mtazame bakhresa!
bakhresa….

I wanna smoke some weed
Uuh uuh uuh uuh
Uuh uuh uuh uuh
Uuh uuh uuh uuh
Uuh uuh uuh uuh
aaaahhhh….

Bakhresa hajawahi kugombea
Cheo au kujisifu na maendeleo
Hawezi kushika pesa akazigawa
Hivi ushasikia bakhresa ana chawa
Akina tajiri mo kipenzi
Chu wana simba aah ahh!
Tunawaona insta wakicheza
Nakuimba aah aah aah!
Gharibu boss wa yanga na GSM
Yeye ana utaratibu wa kwenda
Kwa mkapa kucheki game
Sio mbaya ila uwenzi kumuona
Bakhresa akijisifu na pesa
Na majigambo rumbesa
(Bakhresa aah aah)
Mtanzania pekee aliyee juu
Ya bakhresa ni raisi
Wa jamuhuri maana yeye ni taasisi
OOh
And guess what mama yuko peace
Na ukimuona ametokea akiongea
Ni kwaajili yetu sisi

Рекомендуем:  Та сторона - Слёзы Феникса

Wakati unajigamba wa mbezi beach
Bakhresa ana mashamba huko kijichi
Ebu acha ushamba pesa haijifichi
Eti I gat too much money am so rich

Mfano wa mtu mwenye pesa!
Ooh pesaa!
Aaah!
We mtazame bakhresa!
bakhresa….
Mfano wa mtu mwenye pesaah ah ah!
Ooh pesaaaa
aaaahh…
We mtazame bakhresa!
bakhresa….

I wanna smoke some weed
Uuh uuh uuh uuh
Uuh uuh uuh uuh
Uuh uuh uuh uuh
Uuh uuh uuh uuh

Рекомендуем:  "Голос" - Егор Крид

Yaw yaw
Tell them boys
We got this new money
And we live low key baby…
Jeshii

Поделиться с друзьями
MP3LYRICS
Добавить комментарий